KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

13/11

Go down

13/11          Empty 13/11

Bài gửi  Admin Sun Nov 13, 2011 4:19 pm

Cảm giác nhận lương thật là vui quá đi hehe , tuy có 760k nhưng cũng hạnh phúc rồi ^^! Mình có được coi là vừa học vừa làm hok ta ?? , mà chắc là vậy đó Smile . Về tới nhà dễ chịu thật , nhưng mà sớm phải đi thôi . Trong 6 năm , thậm chí còn hơn thế nữa mình sẽ sống xa nhà , điều mà bấy lâu nay mình vẫn mong muốn ,nay có cơ hội rồi , sung sướng thiệt hehe . Nghe chị giúp việc nói mẹ uống hết hộp panadon để tự tử , lòng mình xoắn hết lại . Mỗi lần về tới nhà là mình lại nghe thêm 1 chuyện , mà hầu như không có chuyện nào tốt cả . Hôm qua mình đã đặt ra câu hỏi nếu mẹ mình mất thì mình sẽ như thế nào ? Mình vẫn đang suy nghĩ nhưng chưa tìm ra câu trả lời . Chỉ có khi hoạn nạn mới thấy được ai tốt ai xấu , mình đã học được nhiều thứ sau chuyện này , nhất là từ ba . Trong hoàn cảnh mẹ đổ nợ nhưng ba vẫn không bỏ rơi mẹ , gánh nợ cho mẹ rất nhiều , thậm chí còn bị người ta kiện lên CA quận . Con ngưỡng mộ ba lắm , có thể nói ba là người ba tốt nhất của con và cũng may mắn là con có người ba như vậy . Tuy ba không có duyên làm sếp nhưng con tin ba là người cha tuyệt vời nhất . Ai cũng muốn giữ chức vụ cao , con biết ba cũng vậy , nhưng chắc do ba xui nên con đường công danh của ba nó rất là chông chênh ^^ , ba yên tâm đi , con sẽ cố gắng vươn lên để làm những chuyện mà ba không làm được . Ba nói có tiền người ta ghét , không tiền người ta khinh , câu nói này cũng đúng thiệt ba nhỉ Very Happy . Mong sao chuyện này sẽ sớm qua khỏi , chuyện này đã làm mình mất rất nhiều thứ rồi , nhất là người mình yêu nhất ! Muốn hiền nhưng lại không cho mình hiền thì mình sẽ làm người ác vậy . Đang đặt mục tiêu sẽ lên làm giám đốc bệnh viện 30/4 keke , lên tới chức đó chắc cũng được phong hàm tướng gòi hehe . Thôi đi tắm đây , tối nay lại vào chuồng , OMG !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com