KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

7/9

Go down

7/9                 Empty 7/9

Bài gửi  Admin Wed Sep 07, 2011 6:42 pm

Cám ơn trời phật vì đã phù hộ em về tới noi bình an ! Hôm qua đi chơi với lớp như thấy thiếu đi 1 phần rất là quan trọng , chắc là do thiếu em đó ngốc . Bình thường thì những cuộc chơi của lớp thì đều có em nhưng lần này thì không . Nhìn tụi thằng Bàng vs con Thanh mà buồn muốn khóc luôn vậy . Đã quen khi có em bên cạnh , được ôm em vào lòng nhưng bây giờ thì đã cách nhau nữa vòng trái đất thì hỏi làm sao mà ko buồn , không nhớ , không thương . Nhiều đêm tự hỏi rằng mình có thể giữ được em mặc dù em đang trong vòng tay mình ? Không thể nói trước chuyện gì cả , mình rất sợ cảm giác đã có được rồi nhưng bỗng dưng mất hết tất cả . Chỉ hy vọng sau 4 năm các cây si của vợ mình sẽ tìm được người yêu đích thực , đó là ước muốn nhỏ bé của mình hehe Razz .

Mình đang bắt đầu suy nghĩ về tương lai của mình . Trong 2 năm đại cương thì mình sẽ dùng phần lớn thời gian để học TA vs kế toán , đó là hành trang sẽ giúp mình tiến thân sau này . Cũng lâu rồi không nhìn kĩ ba mẹ , bây h nhìn lại thì thấy ba mẹ đã già hơn xưa rồi . Trên trán cả 2 đều đã xuất hiện thêm nhiều vết nhăn , đầu cũng đã thêm bạc nhiều , con rất xin lỗi ba mẹ vì đến bây giờ con mới chú ý đến ba mẹ . Cám ơn công nuôi dưỡng của 3 mẹ , cả 2 đã cho con rất nhiều tình thương . Bây h con mới hiểu ra câu nói " Công cha như núi thái sơn , nghĩa mẹ như nước trong buồng chảy ra" , có lẽ cả đời này con cũng không bao giờ trả hết được món nợ này vì nó không bao giờ có thể quy đổi ra được thành tiền . Lúc trước con đã nghĩ con sẽ không bao giờ khóc khi người thân mất , nhưng bây giờ đã khác , nếu 3 mẹ mất chắc con sẽ khóc , khóc rất nhiều đó 3 mẹ ạ . Đừng bao giờ xa con nhé , con muốn 3 mẹ có thể sống tới trăm tuổi . Con sẽ cố gắng học thành tài , sẽ cố gắng báo hiếu với 3 mẹ . Con có thể lừa tất cả mọi người nhưng con sẽ không bao giờ lừa những người thân nhất của con , con xin hứa đó .

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com