KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

14/8

Go down

14/8          Empty 14/8

Bài gửi  Admin Sun Aug 14, 2011 9:43 pm

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA , bực mình quá đi , đã hứa với lòng là không cãi nhau nữa nên phải cố gắng hạ nhiệt xuống . Xã ơi , anh muốn có được niềm tin của em , muốn hơn bất kì ai khác , nhưng anh sẽ không thể nào xây dựng được niềm tin đó trong khi em cứ nghĩ đến những ám ảnh về anh . Anh ko hề muốn cãi nhau với em thêm bất kì lần nào nữa , anh sẽ rất buồn nếu em cứ hiểu lầm về anh như thế !!!!!!!! Anh sẽ cố gắng hết sức mình để tạo niềm tin cho em , dù ko biết là có đủ để làm xóa hết ám ảnh của em nhưng anh vẫn sẽ cố gắng . Anh muốn kỉ niệm cuối cùng trước khi em đi chỉ toàn tiếng cười và hạnh phúc . Hiểu cho anh em nhé !
Hôm nay bà chị nói cho mình 1 số đạo lý rất hay , đã có định hướng mới cho kế hoạch của mình hehe , câu nói hay nhất của bả là ; " làm quan thì phải tham , nhưng phải tham sao cho dân được ấm no " , sẽ ghi nhớ câu nói này !!!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com