KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11/6

Go down

11/6                 Empty 11/6

Bài gửi  Admin Sat Jun 11, 2011 6:07 pm

Kì thi khóa 3 bên 218 cũng đã kết thúc hehe , phải công nhận 1 điều là cái đề ở trường này nó "dễ" thật , nhìn đề toán choáng váng , đề hóa xay xẩm , đề lý thì bt . Bà nội nó học cho lắm tắm cũng cởi truồng , vậy mà mình cứ vẫn phải học , chán đời thật Sad . Cái đề còn khó hơn cái đề thi DH nữa , cho mình thêm 1 tiếng hy vọng sẽ làm xong . Mà tự nhiên hôm nay vào phòng thi mình ngu gì đâu , bấm máy tính sai lên sai xuống chục lần , chắc tại ăn sáng no quá nó che lấp mất chữ Smile . Mấy ngày nay học như điên như dại , cũng may là thể lực tốt , dạo này mình cũng tăng được mấy kg , chắc học nhiều nên ăn cũng nhiều thành ra nó vậy Very Happy . Sau thi xong phải có chế độ luyện tập mới được , cứ đà này chắc mình béo phì mất . Dạo này anh nhớ em nhiều lắm đó ngốc à , anh mong có thể thi xong DH nhanh nhanh để rồi ở bên em , nhớ em quá diiiiiiiiii bà xã ơi , em đi chơi biệt tích mấy ngày nay luôn , chơi khí thế quá đi . Nhớ đi Sing rồi về sớm nghen ,yêu bà xã lắm lắm luôn đó :X .

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com