KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

24 + 25 / 5

Go down

24 + 25 / 5         Empty 24 + 25 / 5

Bài gửi  Admin Wed May 25, 2011 9:59 pm

Vừa đánh xong cái note cho em , hôm nay là kỉ niệm 5 tháng quen nhau , cũng nhanh thiệt . Cái note này mình đã nói một số điều không nên nói , nhưng vì quá lo cho em nên mình đã phải nói ra hix ! Đay là cái note mình viết cho em nè :
Phải bắt đầu như thế nào đây , đầu tiên hôm nay chính là ngày kỉ niệm 5 tháng của mình , cũng nhanh quá ha em ? Sáng nay anh rất là vui khi được găp em , phải nói là rất rất vui là đằng khác , một phần là do chúng mình sắp ra trường , một là hôm nay là ngày kỉ niệm 5 tháng mà ^^ ! Tháng này mình cũng có nhiều chuyện xảy ra quá , nào là anh nghĩ em không hiểu về anh , em có vệ sĩ bất đắc dĩ .... đúng là nhiều chuyện thiệt :d . Còn hôm nay anh nghĩ là em sẽ giận anh chứ , lúc đó anh không hiểu tại sao anh lại bị em giận . Nhưng khi biết được lý do thì anh lại trách mình quá vô tâm , anh đúng là đáng trách thật . Anh biết bệnh của em đang trở nên xấu dần , rất có thể phải phẩu thuật thay bé tim , và tỷ lệ thành công sẽ rất thấp . Anh không nghĩ sẽ nói với em điều đó , anh biết em không muốn anh lo lắng nhiều vì em , em đúng là ngốc , ngốc lắm biết không , những lúc như vậy thì anh càng phải quan tâm em , ở bên cạnh em nhiều hơn , nếu em coi anh là bạn trai của em thì hãy để anh chăm sóc , thương yêu em , anh không muốn nhìn em bề ngoài tươi cười mà bên trong lại đang buồn rầu , suy tư ! Thời gian bên cạnh em chắc không còn nhiều , em sẽ phải đi du học và chữa bệnh , em biết khi đi chùa với em anh cầu gì không ngốc ? Anh cầu mong cho em có thể sớm hết bệnh để có thể trở về bên anh , cái đó chắc em cũng nghe rồi phải không ? Còn vế sau nữa đó , anh chấp nhận giảm đi tuổi mình để có thể cho em vượt qua bệnh này . Có thể em sẽ nghĩ anh rất là khờ , nhưng những điều anh nói đều bắt nguồn từ trái tim anh . Không biết từ khi nào em đã trở nên rất quan trọng đối với anh , anh thà người bị bệnh là anh còn hơn là em , em có nhớ khi em thấy khó thở ở trong lớp không ? Nhìn em lúc đó lòng anh rất đau , không tài nào có thể diễn tả được cái đau ấy . Anh trách bản thân tại sao không thể giúp gì được cho em , không thể chia sẽ nỗi đau ấy cho em , nên anh chỉ có thể nhờ vào trời , vào phật . Anh vừa mới biết một người ban của em vừa mất vì căn bệnh như em , điều đó có thể làm giảm đi ý chí của em đúng không ? Nhưng em à , dù tỉ lệ thành công chỉ còn 1% nhưng anh tin em vẫn sẽ vượt qua , không hiểu tại sao anh lại có lòng tin đến như vậy .Đừng bao giờ ngã gục khi trở bệnh nhé , anh tin Khôi và Sóc sẽ luôn kéo em về với cuộc sống hiện tại . Lúc trước anh sợ em đi rồi sẽ không trở về nhưng bây giờ anh thà rằng em đi thêm 1 , 2 năm nữa để rồi trở về với 1 pé tim khỏe mạnh 100% . Hãy cố gắng em nhé , anh sẽ luôn ủng hộ em , hãy trở về găp anh với 1 N.P.K.D khỏe mạnh 100% nhé !!!!!

BEST WISHES FOR YOU , N.P.K.D !!!1!!!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com