KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

23/5

2 posters

Go down

23/5                        Empty 23/5

Bài gửi  Admin Mon May 23, 2011 10:54 pm

Đang có rất nhiều cảm xúc dành cho em , khi đọc xong blog của em anh đã phải dồn hết cảm xúc mình vào trong , anh muốn viết hết cảm xúc của anh lúc này nhưng thật không biết bắt đầu từ đâu và như thế nào . Cảm xúc hiện tại rất hỗn độn , trích 1 đoạn trong blog của em :
My HSB
Ngốc ơi, ngốc à, ngốc cố gắng lên nha, ngốc sẽ làm được thôi, anh sẽ trở thành C.A tốt , em đã hứa với anh em sẽ đi cùng với anh trên con đường này nhưng nếu, nếu như thôi nhé, nếu em không thực hiện được, em không thể bước tiếp thì anh hãy cứ tiếp tục anh nhé, bên cạnh anh còn ba mẹ, còn chị, còn những người bạn nữa, những người quan trọng họ đang dõi theo anh đó, đừng dừng lại vì em có biết chưa, nếu như điều đó có xảy ra thật, em vẫn hạnh phúc vì suốt quãng thời gian trước đó em đã có anh, luôn quan tâm và chăm sóc em ♥ . Anh à, nếu như đột nhiên em lại nói 2 chữ đó với anh, anh hãy đừng ngạc nhiên, anh hãy quên em đi, anh sống tiếp những ngày tốt đẹp phía trước đang chờ đợi anh, vì lúc đó em đã ngũ 1 giấc thật sâu rồi em không còn nhớ đến ai nữa, em không mong sẽ có lúc em phải nói ra 2 chữ đó đâu, em hoàn toàn không muốn, nhưng nếu nó có thành sự thật, 65 % thần chết chiến thắng 35% h vọng ít ỏi của em thì dù muốn hay không muốn, em cũng phải thực hiện thôi, nếu như em không thực hiện được lời hứa đi cùng anh, anh vẫn phải đi tiếp, anh không được quay lại nhìn anh có biết không. Tất cả chỉ là nếu như, và bây giờ là điều hiển nhiên, 520 ♥
65% và 35% bây giờ con số đó sẽ thay đổi theo từng ngày , và theo chiều hướng xấu đi .Anh rất muốn đứng trước măt em nói rằng thà em bị mất kí ức , mất hết những ngày tháng vui vẻ bên nhau còn hơn là nhìn em xa anh mãi mãi . Trong từ điển của anh không có 2 từ "Nếu như " và anh cũng muốn em như vậy , dù cơ hội chỉ còn 0.00001% thì anh vẫn tin có kì tích xuất hiện . Dù nhỏ thôi nhưng cũng có thể thay đổi cả cuộc đời anh vì giờ đây em đã là 1 phần không thể thiếu của anh , anh không dám nghĩ đến cảnh anh và em , mỗi người ở hai thế giới khác nhau . Anh cũng biết 2 chữ mà em sẽ nói với anh là gì khi trường hơp xấu nhất xảy ra , 2 chữ đó chính là " Chia tay" phải không em ? Em nghĩ anh sẽ có thể quên em được khi em nói từ đó sao ? Dù em có nói ra thì anh cũng sẽ không bao giờ từ bỏ , anh sẽ ở bên cạnh em , nhìn thấy em từng bước từng bước trở về từ Quỷ môn quan , em đã hứa với anh sẽ cùng anh đi hết quãng đời còn lại thì em phải giữ lời . Những gì anh viết chắc chắn em sẽ không bao giờ có thể đọc được , nhưng anh tin ông trời có thể đọc được , hiểu được những suy nghĩ của anh . Anh thích nhất câu nói " Người có tình nên duyên giai ngẫu ' , anh tin chúng mình có thể đến được với nhau , xem đây là một thử thách không chỉ đối với em mà còn là chính bản thân anh . Hãy cùng nhau vượt qua nó em nhé , tuy ngày phẩu thuật anh không thể bên cạnh em nhưng anh vẫn sẽ cầu mong cho em , từng ngày , từng giờ , từng phút , từng giây . Hãy sớm bình phục trở về với anh em nhé , em la` người phụ nữ quan trọng nhất của anh đó , anh không muốn có thêm bất kì người con gái khác trong tim anh nữa , em là duy nhất đối với anh !!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com

23/5                        Empty Re: 23/5

Bài gửi  shinotrung Tue May 24, 2011 7:42 pm

Không sao đâu con, D là một đứa tốt mà chắc chắn sẽ không sao đâu, con tin có kì tích xảy ra thì chú cũng tin sẽ có kì tích sẽ đến vs D của con. Dù nó rất nhỏ, còn một tia hy vọng dù nhỏ nhưng có thể nó sẽ thành sự thật."Tuyệt vọng sẽ biến thành hy vọng" cố gắng lên. Chú tin con vs cháu chú sẽ vượt qua tất cả để đến được với nhau mà. Cố lên hai đứa...
shinotrung
shinotrung

Bài gửi  Admin Tue May 24, 2011 9:20 pm

Thanks chú , con rất vui vì có người chú như vậy !!! Very Happy

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content