KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4/5

Go down

4/5                 Empty 4/5

Bài gửi  Admin Wed May 04, 2011 9:36 pm

Hnay minh` tam su vs con nho~ ban , minh` noi' no' khi ma` em di du hoc thi` minh se~ buon` lam' , no' noi' vs minh` rang :" Coi nhu la` thu thach' di , co' khi sau ki` nay` tui bay se~ yeu nhau nhieu` hon , qua do' tui bay truong thanh hon ..." dung' la` chuyen gia tam li' co' khac' , con nho~ nay` la nguoi` de minh` va` em tam su hehe , co' tuong lai lam chuyen gia tam li' lam' do' . Nhung loi` no' noi' lam` minh` phai~ suy nghi~ nhieu`, minh thi` o lo ve` em nhung rat' lo ve` may' con " ong buom' " ben canh em . Hom nay trong h hoc thay' em nhin` ra ngoai` voi' ve~ mat rat' la` dam chiu , nhieu` suy nghi~ , hoi` nay~ nt nc vs em , em noi' dang co' van' de ve` quan he tinh` ban vs 4 nguoi dac biet . Bay h chi~ hy vong em co' the~ giai quyet duoc nhung~ moi' quan he cua~ em , co' len vo yeu anh tin em se~ lam` duoc vi` em la` ba xa number one cua anh muh hehe . Ngay` mai phai~ vao` matxa thu gian cho em yeu moi' duoc , he nay` chac hoc 1 khoa' ve` matxa thu gian de~ mot' phuc vu cho em nua~ chu' hehe ! Thoi hoc bai` , mai co' tiet' do` bai` van roi` , chan gan chet luon , chi~ con` 3 tuan` nua~ la` duoc bye bye cai' truong` roi , nghi~ den' ma` thay' dzui thiet her her !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com