3/5

Go down

3/5

Bài gửi  Admin on Tue May 03, 2011 7:34 pm

Vua` tu` Vung Tau` ve` , dang trong trang thai' rat' la` met , mo~ may' tinh' , vao` facebook roi` vao` blog cua~ em . Tu nhien co' 1 dong` nang luong tran` day` trong co the minh` , that bat' ngo` la` bay h minh` co' toi 4 doi' thu~ hoi bi nang ki' hix Sad . Bay h lai la` thoi gian nguy hiem nhat' nua~ , minh` phai~ chuan bi on thi DH , tam tri' khong du~ de~ chi phoi' cho em va` cho viec on thi , troi` oi la troi` , tu nhin bay h lai xuat' hien , sao khong de thi xong DH roi xuat hien luon di . Ong troi` ki` nay` thu~ thach minh` hoi bi lon' ak' , tuy la` biet' em se~ khong thay doi nhung muh` .......... khong biet' noi sao nua~ , nhung nghi~ lai thi` van~ co' loi cho minh` , cang` nhieu` nguoi` tan' cong thi` em se cang` yeu minh hon hehe ( Hy vong vay Very Happy ) , co' lan` minh da~ noi' voi em la` em co' 1 suc' hap' dan doi voi' nguoi` khac' phai' ma` , qua that loi` minh` noi' khong sai chut' nao` het' hix , thoi ke , 4 doi' thu~ do' hien tai chac' hon minh` nhung chua chac sau nay` co' the~ hon minh` duoc , phai~ co' gang' de~ vuot qua nhung nguoi` do' , co' gang' thoi ! Phai la` cho~ dua vung~ chac cho em nua` chu' Very Happy

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://akkd.forumvi.com