KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12/8

Go down

12/8         Empty 12/8

Bài gửi  Admin Sun Aug 12, 2012 6:59 pm

Có thịt rồng cũng nhai ko nổi . Vừa về tới nhà đã gặp phải chuyện ko vui rồi , cái ipad chuẩn bị vào tiệm cầm đồ là thấy nóng trong người rồi . Họ hàng như shit vậy . Nội ngoại gì cũng đều chó hết , ko phải người mà , còn cái gia đình cũng phiền phức nữa . Cố gắng chiu thêm 1 tháng nữa là vong luôn , ở nhà chỉ thêm nhức đầu . Người ngoài nhìn vào ai cũng ngưỡng mộ nhưng phải trong chăn mới biết chăn có rận !
Đang có dự định sẽ kinh doanh , nhưng khổ nổi cứ có ý định thì y như rằng chuẩn bị hết tiền @@ , muốn thực hiện cũng chẳng được . ĐÚng là nó xui thì sẽ xui tới tận mạng mà . Nếu việc làm ăn thành công không khéo sẽ nghĩ học mất Smile) , nói chứ vẫn phải cố gắng cầm được cái bằng ra khỏi trường , 2 nghề cũng tốt hơn 1 nghề mà ^^! , nếu làm ăn phát đạt chắc có thể trả bớt nợ cho nhà hehe.
Ngày mai là em đi về Mỹ rồi , về mấy tháng mà tính ra mình gặp chỉ được vài lần . Không biết bao giờ mới gặp lại được nữa hix , chắc là sẽ nhớ lắm !
Nói tóm lại ngày hnay chỉ trong chữ Bực, đã vậy còn coi thêm mấy cái clip của tụi phản động còn bực mình hơn !!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com