KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12/2

Go down

12/2            Empty 12/2

Bài gửi  Admin Sun Feb 12, 2012 6:10 pm

Vừa ăn cơm xong , công nhận cơm ở nhà là ngon nhất ^^ . WTF cái trường y dược vs cảnh sát , làm ăn như shit vậy . Cà rề cà rề tới bây h mà vẫn chưa làm xong cái quyết định nhập học nữa , gần nữa năm rồi mà chưa học được cái gì hết .
Gần tới 14/2 rồi olala , mà nó là cái ngày gì nhỉ :S . Nghe sao mà xa xăm quá đi >_< . Đúng là 14 - 2- 12 = 0 mà , forever aloneeee Sad( . Vừa rồi em làm anh lo lắm đó chút chít , ngồi chờ em chắc phải hơn 1 ngày em mới online yahoo >:p . Nhớ năm ngoái 14/2 còn hạnh phúc bao nhiêu thì năm nay lại buồn bấy nhiêu Sad( .Đúng là đời không nói trước được gì , có ai nghĩ sẽ ntn đâu Sad . Nhớ món quà mình tặng em là 1 cặp nhẫn ^^ , ko biết bây h em còn giữ nó không nữa hix . Nói tới cái nhẫn chắc bữa nào phải đi đánh lại vs khắc lại cái tên hehe , tuy ko còn là GF của anh nhưng trong lòng anh em vẫn là người đang giữ vị trí số 1 Razz . Có nhiều người nói vs mình tại sao lại cố gắng níu kéo làm chi ? Nói thật là mình cũng chẵng biết giải thích thế nào , khi yêu đúng là ko hiểu nổi mình đang làm cái gì ^^!
14/2 sắp tới , tuy mình ko có ai nhưng cũng hy vọng mọi người ai cũng sẽ có được hạnh phúc cho riêng mình hehe . Chỉ cầu mong cho ngày đó mưa vs sét nhiều thôi à Razz

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com