KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nghi tet olala :D

Go down

Nghi tet olala :D Empty Nghi tet olala :D

Bài gửi  Admin Sat Jan 14, 2012 1:01 am

Bắt đầu kì nghĩ gần 1 tháng hix . Nghĩ trong CS chưa đủ hay sao mà còn nghĩ ở đây nữa chứ Sad( . Mới vừa đi uống nước vs các đồng chí A1 . Tuy ít nhưng vẫn vui keke . Vì cái chuyện họp lớp sao mà rắc rối thế nhỉ ? Cứ dẫn đi nhậu là nhanh nhất Smile) . Xin lỗi các bạn a1 nhé , vì các bạn quá làm màu nên mới ra nông nỗi thế đấy . Không hiểu nghĩa từ họp lớp à ??? Họp lớp là gặp lại bạn bè , hỏi thăm lẫn nhau , những việc các bạn làm thực ra là đóng film đấy , 1 cuôn film không ra cái gì ! Nếu bớt làm màu thì chắc sẽ khá hơn tí xíu . Đi chơi chủ yếu chất lượng không cần số lượng , họp lớp cũng vậy . Nếu có lòng nghĩ đến lớp thì hãy đi, còn nếu đi chỉ vì có mặt thì hãy ở nhà đi , đi chỉ khiến mọi người thấy ngứa mắt . Đã là sv ,18 tuổi chứ chẵng nhỏ nhắn gì , nên tập những suy nghĩ chín chắn hơn chứ đừng giở thói con nít như 12 .
Hnay gặp em , đúng là mình đã hơi khớp khi nhìn thấy em :X . Đúng là mấy ngày không gặp thôi em như đã đẹp lên vậy:P . Từ khi trở thành cây si thì mối quan hệ đã tốt hơn trước hehe , mình thực sự rất là vui ^^ . Nhưng mình vẫn biết em la GF của anh Phong nên sẽ không có ý định tiến xa hơn nữa , cứ như vậy là mình đã vui rồi . Tình yêu là 1 ẩn số , từ 0 đến 10 , chưa có công thức nào có thể tìm được ẩn số đó , chỉ có bản thân mình cố gắng tìm thì mới ra . Cứ nghĩ là 10 nhưng hóa ra lại là 0 ! Mình cũng sẽ tìm cho mình con số đó . Dù như thế nào mình cũng sẽ đón nhận nó ^^.

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com