KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Changed!!!!!!!!

Go down

Changed!!!!!!!! Empty Changed!!!!!!!!

Bài gửi  Admin Mon Jan 02, 2012 5:48 pm

Lần đầu tiên gặp lại từ sau 3 tháng . Phải nói là hôm nay mình vui lắm , đi ăn chay , uống nước , xem film , không tin là có thể làm nhiều việc như thế :d . 1 thời gian không gặp quả thật em đã khác nhiều , cá tính hơn , xinh hơn , trưởng thành hơn . Sau khi ct , mình đã rất nhớ , nhớ nhiều lắm , nhưng vẫn không biết nỗi nhớ đó xuất phát từ tội lỗi , hay tình yêu thật sự ? Có lần em hỏi mình sao không quên đi , sao vẫn cứ nhớ , hay là do mình cố tình nhớ ) . Nhưng hôm nay mình đã tìm ra câu trả lời thực sự rồi :d, minh vẫn còn yêu em nhìu lắm . Đó là cảm xúc thật sự của trái tim mình , không phải từ sự hối lỗi khi đã ct . Em nói đúng , mình đã đến vs em quá dễ dàng , nên vẫn chưa hiểu hết được em , không thực sự biết quý trọng của em . Phải mất đi mới học được cách quý trọng , yêu thương . Cám ơn những biến cố của gia đình đã giúp mình hiểu được nhiều thứ trong cuộc sống , sau 1 năm mình đã lớn lên rất nhiều , nhưng chắc vẫn chưa đủ khôn để sống trong cái xã hội này . Đã nhận ra 1 điều yêu 1 người ko phải là chiếm hữu mà chỉ cần người đó hạnh phúc là đủ Very Happy . Mình sẽ lui về vị trí phía sau để cho một người khác tốt hơn mình để làm BF của em ^^. Vị trí cây si chắc sẽ thích hợp với mình hơn . Today is a happy day !!!

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com