KikA's house
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9/10

Go down

9/10            Empty 9/10

Bài gửi  Admin Sun Oct 09, 2011 7:17 pm

Đúng 1 tuần kể từ khi mình và em chia tay . Hnay đi xem film ở Nguyễn Trãi , thấy băng ghế mà khi xưa mình và em ngồi mà lòng quặn lại . Nhớ nụ cười , anh mắt , vẻ mặt giận hờn của em ... nhưng tất cả đã là dĩ vãn . Cảm giác hiện giờ rất trống rỗng , cô đơn , đang nhớ em nhìu lắm . Nhưng em bây h đã có người khác , mình chỉ còn có thể chúc em hạnh phúc thôi .
Hiện h đã có quân trang rồi , quân hàm không có lấy 1 sao Smile) . Vào đây mới biết có nhiều thằng COCC ( Con ông cháu cha ) , nói là thi công bằng nhưng chắc là có để lại vài suất cho mấy đồng chí đó . Thôi kệ xác mấy thằng đó , ko có rảnh mà care . Hnay coi Thanh xà bạch xà hay cực , nếu cái sub không có dịch lộn chắc mình sẽ rơi nước mắt . Nhưng khổ nổi toàn dịch nhầm mấy khúc cảm động mới chết hix . Nhìn con rắn phá tan nát cái chùa rồi bị giam trong tòa tháp mà tội nghiệp , Hứa Tiên tìm thuốc cứu vợ mà cảm động thiệt . Tuy biết vợ là yêu nhưng không từ bỏ , còn bị ma nhập . Tình yêu có thể vượt qua mọi ranh giới , cả về không gian và thời gian . Chỉ cần trong tim có đối phương là đủ hạnh phúc rồi . Mong sao những ai có duyên sẽ đến được với nhau !

Admin
Admin

https://akkd.forumvi.com