19/4

Go down

19/4

Bài gửi  Admin on Tue Apr 19, 2011 10:19 pm

Hom nay khai truong blog , lan dau tien viet blog trong doi` . Khong biet viet gi` day nua , hom nay nhieu` chuyen de suy nghi~ qua' . Hoi nay vao blog cua vo yeu , em noi' rang` minh` bi sot'' toi 40 do C , giat minh` nhan tin hoi thi`em noi' rang` minh` khong sao , da~ on roi` . Cam giac luc do' that la kho' chiu khi em noi' doi' gat anh , nhung nghi lai thi` em cung vi` khong muon anh lo thoi , ghek em qua di ngok oi , em khong noi' thi` anh se cang` lo hon do' , em co' bao h nghi den cam giac cua anh khong , kho' chiu , buc boi vi` em khong thang thang' vs anh nhung khong hieu sao cang` luc' lai cang` yeu em , chuyen la co' that Very Happy
Hoi` nay~ em gap ac' mong , em noi' em thay' suc khoe minh khong tot' , thay ba me , ban be dung' ben canh minh` , thay' hon` lia` khoi xac' !!! Em dung lam` anh so nha , em bay h la nguon` dong luc cho anh do' , em khong the co' gi` duoc hieu chua . Em dung nghi toi no' nua , khong co loi cho suc khoe cua em hien tai dau . Em la` vo tuong lai cua anh ma` , nen anh se khong de em co' gi` duoc Very Happy . Cam xuc hom nay chi co' the' , thoi hoc bai roi di ngu , mai thi hk roi` , chuc em mau het benh de co' the di cung` anh suot cuoc doi` hehe Very Happy

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://akkd.forumvi.com